JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA

05/07/2023

KUITWA KAZINI KWA WALIOFAULU USAILI WA NAFASI
YA MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU I

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga anawataarifu
waombaji waliofanya usaili na kufaulu kwa nafasi ya Msaidizi wa
Kumbukumbu Il kuwa, wanatakiwa kuripoti kazini kuanzia tarehe
10/07/2023 mpaka tarehe14/07/2023 katika Ofisi ya Mkurugenzi
Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga.

Kila Msailiwa aliyefaulu na kuitwa kazini anatakiwa kufika na vyeti halisi
vya Elimu na Taaluma(Orginal Certificate), picha mbili (Passport size),
cheti cha kuzaliwa pamoja na kitambulisho cha Taifa au namba ya
kitambulisho cha Taifa(NIDA).

NA JINA LA JINSIA ANUANI MAONI
MSAILIWA
1 | ANNA CYRIAN KE |[S.LP22 AMEFAULU
MLYANDI MAHENGE/ULANGA
2 | SHAKILA SAID KE |S.LP22 AMEFAULU
KIPANDULA MAHENGE/ULANGA

Tangazo hili linapatikana katika tovuti za Halmashauri ya Wilaya ya
Ulanga www.ulangadc.go.tz na mbao za Matangazo.
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MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA s
H/W-ULANGA

Mkurugenzi Mtendaji (W), Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga, S.LP 22 Mahenge/Ulanga
Barua pepe: ded@ulangadc.go.tz; Tovuti: www.ulangadc.go.tz



