

MAJUKUMU YA IDARA ELIMU MSINGI

1. Kuratibu mitihani ya ndani na nje ya wilaya
2. Kufanya tathmini ya mitihani mbalimbali
3. Kusimamia usajili wa wanafunzi
4. Kuratibu elimu msingi, elimu ya watu wazima na elimu nje ya mfumo rasmi
5. Kuthibiti takwimu za wanafunzi, walimu, majengo na samani
6. Kusimamia taaluma katika wilaya
7. Kufanya tafiti mbalimbali za kielimu
8. Kusimamia uboreshaji wa mazingira ya shule
9. Kusimamia elimu ya kujitegemea na lishe shuleni
10. Kusimamia miradi ya maendeleo iliyoelekezwa shuleni
11. Kusimamia matumizi ya fedha za ruzuku za uendeshaji shuleni
12. Kuendesha mafunzo mbalimbali ya kuinua taaluma za walimu
13. Kuratibu elimu kwa wanafunzi wenye maalumu
14. Kuratibu na kusimamia vituo vya ufundi stadi
15. Kusimamia na kuratibu michezo na sanaa za maonesho