



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA



KUMB. NA. UDC/ADM/B. 10/12/200

09/10/2020

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga anapenda kuwatangazia waombaji walioorodheshwa hapo chini, walioomba nafasi ya kazi ya mkataba ya Afisa Hesabu Daraja la II, wamechaguliwa kuhudhuria usaili utakaofanyika katika ukumbi wa Halmashauri (Pauline Hall) tarehe **15 Octoba 2020 saa 3.00** Asubuhi.

Kwa waombaji ambao majina yao hayakuonekana katika orodha hapo chini watambue kuwa maombi yao hayajakidhi sifa kwa mujibu wa nafasi zilizotangazwa, Mkurugenzi Mtendaji Wilaya anawashukuru kwa kuleta maombi yao wasisite kutuma maombi tena pindi Halmashauri itakapotangaza nafasi za kazi.

Masharti ya Usaili:

- Wasailiwa wafike na Vyeti Halisi (Original) vya Taaluma, Kuzaliwa Vyeti vya Shule na Kitambulisho .
- Vitambulisho vikakavyokubaliwa ni pamoja na Kitambulisho cha Uraia, kitambulisho cha kupiga kura, Leseni ya udereva au Pass ya Kusafiria.
- Msailiwa anayekuja kufanya usaili atajigharamia mwenyewe.
- Msailiwa anatakiwa kuzingatia tarehe, muda na eneo la usaili
- Usaili utafanyika kwa njia ya maandishi na mahojiano

KUITWA KWENYE USAILI KWA NAFASI YA AFISA HESABU DARAJA LA II WA MKATABA		
NA	JINA	ANUANI
1	EMAH MUYA MADINGA	S.L.P. 44 MAHENGE/ULANGA
2	BENVENUTE KILLIAN	S.L.P. 32 MAHENGE/ULANGA
3	NESTORY N. LIKOMBE	S.L.P. 55 MAHENGE/ULANGA
4	CHARLES KITILYA YONA	S.L.P. 78 MAHENGE/ULANGA
5	MONICA FREDY SANGA	S.L.P 495 MAKAMBAKO

:

•

**NB: WASAILIWA WOTE MNATAHADHARISHWA KUTORUBUNIWA KWA
KUPIGIWA SIMU AU KWA NJIA YOYOTE, OFISI HAITAWASILIANA NA MSAILIWA
KWA NJIA YA SIMU.**

**TANGAZO HILI LINAPATIKANA PIA KATIKA TOVUTI YA HALMASHAURI YA WILAYA YA
ULANGA AMBAYO NI www.ulangadc.go.tz, MBAO ZA MATANGAZO NA RADIO
ULANGA FM.**



Justin Bundu

**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA**

**DISTRICT EXECUTIVE DIRECTOR
P. O. BOX 22
MAHENGE/ULANGA**