JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

24/05/2022

Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga imepokea kibali cha kutekeleza lkama na
Bajeti kwa Ajira mpya katika Mwaka wa Fedha 2021/2022 chenye Kumb. Na
FA.97/228/01/9 cha tarehe 13 Mei, 2022 kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais
Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora. Mkurugenzi Mtendaji wa
Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga anawatangazia Wananchi wote raia wa
Tanzania wenye sifa kuomba nafasi zilizoorodheshwa hapo chini.

1. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA 1lI-NAFASI KUMI NA MBILI (12)

1.1 Sifa_za Mwombaiji
Awe na elimu ya kidato cha nne (IV) au sita (VI) aliyehitimu mafunzo ya
Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo Utawala, Sheria, Elimu
ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii,. kutoka chuo
chochote kinachotambuliwa na Serikali.

1.2.  Majukumu ya Mtendaji wa Kijiji Daraja la lll

(v) Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

(vi) Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na
kuhamasisha wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya
kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji mali

(vii) Kiongozi wa Wakuu wa vitengo vya kitaalamu katika Kijiji.

1.3 Ngazi ya Mshahara
Kwa mujibu wa ngazi ya Mshahara wa Serikali yaani TGS.B kwa mwezi

1.4  Masharti ya ajira - (Ajira ya kudumu)




2.1.

2.2,

2.3

DEREVA DARAJA LA Il - NAFASI NNE (4)

Sifa za Mwombaji:

Kuajiriwa mwenye cheti cha Kidato cha nne (Form IV) na leseni ya Daraja
la E au C1 ya uendeshaji magari ambayo amefanyia kazi kwa muda
usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali. Awe amehudhuria
mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari(Basic Driving Course)
yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) au Chuo
kingine kinachotambuliwa na Serikali. Waombaji wenye cheti cha
Majaribio ya Ufundi Daraja la Il watafikiriwa kwanza

Majukumu ya Dereva Daraja la ll

(1) Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama
wa gari

(ii) Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za
kikazi.

(iii) Kufanya matengenezo madogo madogo katika gari.

(iv)  Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali

(v) Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari.

(vi)  Kufanya usafi wa gari, na

(vii) Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi
wake.

Ngazi ya Mshahara

Kwa mujibu wa ngazi ya Mshahara wa Serikali yaani TGS.B kwa mwezi

2.4 Masharti ya Ajira- (Ajira ya kudumu)

3.

3.1.

3.2.

KATIBU MAHSUSI Ill - NAFASI NNE (4)

Sifa za Mwombaiji:

Muombaji awe amehitimu kidato cha nne au sita na mafunzo ya Uhazili
na kufaulu mtihani wa ngazi ya tatu. Awe amefaulu somo la Hati Mkato ya
Kiswahili na Kingereza maneno 80 kwa dakika moja na awe amepata
mafunzo ya Kompyuta na kufaulu katika Chuo kinachotambuliwa na
Serikali na awe amepata cheti katika programu za Microsoft Office
Packages na Internent.

Majukumu ya Katibu Mahsusi Daraja la lll

(i) Kuchapa taarifa, barua na nyaraka za kawaida

(i) Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao na
kuwaelekeza sehemu za kuhudumiwa

(iii) Kusaidia kutunza taarifa, kumbukumbu za matukio, miadi,
wageni,tarehe za vikao, safari za Mkuu wake na ratiba zingine
zilizopangwa kutekelezwa katika katika ofisi anamofanyia kazi,
na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati unaohitajika.




MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA KILA MWOMBAJI

(1) Mwombaji awe Raia wa Tanzania na awe na namba ya Utambulisho wa Uraia
(National Identification Number) kutoka mamlaka ya Vitambulisho vya
Taifa(NIDA)

(i) Muombaji awe na umri kati ya miaka 18-45

(i)  Mwombaji awe hajawahi kupatikana na kosa la jina au kufungwa jela.

(iv) Maombi yaambatane na wasifu wa mwombaji CV.

(v)  Maombi yaambatanishwe na nakala za vyeti vya elimu, vyeti vya
taaluma,cheti cha kuzaliwa Nakala ya leseni kwa madereva na picha ndogo
(Passport Size) ya hivi karibuni.

(vi)  Testimonial, Result slip, Provisional Result, kiapo cha kuthibitisha umri wa
kuzaliwa HAVITAKUBALIWA

(vii)  Barua ya maombi iandikwe kwa mkono

(vii) Waombaji waliosoma nje ya nchi vyeti vyao vya Taaluma vifanyiwe ulinganifu
na TCU na NECTA na majibu ya ulinganisho yaambatanishwe kwenye barua
ya maombi ya kazi.

(ix) Waombaji waliowahi kuacha kazi, kuachishwa kazi au kufukuzwa kazi
hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kama ana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi
cha kuajiriwa upya.

(x) Kwa waombaji wenye vyeti vya ngazi yaani NTA levels maombi
yatakayopokelewa na kufanyiwa kazi ni maombi ya cheti ngazi ya NTA Level
5 tu.

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 06/06/2022 saa 9:30 Mchana
Maombi yote yatumwe kwa Anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga,
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