

HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya)

ANUANI: "MKURUGENZI"

Namba ya Simu:



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L.P. 22,
Mahenge/Ulanga.

Barua pepe: ded@ulangadc.go.tz

26/08/2020

TANGAZOLAKAZI

NAFASI YA KAZI YA AFISA HESABU DARAJA LA II (ACCOUNTS OFFICER II) WA MKATABA (NAFASI 1)

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga anawatangazia nafasi ya kazi ya **Afisa Hesabu Daraja la II** atakaefanya kazi kwa mkataba katika Hospitali ya Wilaya ya Ulanga .

SIFA ZA MWOMBAJI

- i. Awe na cheti cha ufaulu cha mtihani wa Kidato cha Nne (IV)
- ii. Kuajiriwa wenye "Intermediate Certificate" (Module D) inayotolewa na NBAA au sifa nyingine zinazolingana na hizo zinazotambulika na NBAA.
- iii. Awe na Shahada ya Uhasibu/Biashara
- iv. Awe na Stashahada ya juu ya Uhasibu kutoka Taasisi yoyote inayotambuliwa na Serikali.
- v. Mwenye uelewa/uzoefu katika mifumo ya fedha Epicor, FFARS.
na uzoefu wa kufanya kazi katika taasisi za Umma hasa Halmashauri atapewa kipaumbele.

MAJUKUMU YA AFISA HESABU

- i. Kushiriki kuandika taarifa ya mapato na matumizi
- ii. Kushirikiana na Mhasibu kuandaa taaarifa za maduhuli
- iii. Kushiriki kufanya usuluhisho wa hesabu za benki na nyingine zinazohusiana na masuala ya fedha.
- iv. Kuandaa taarifa mbalimbali za mishahara.

- v. Kuandika hati za malipo na hati za mapokezi.
- vi. Kutunza daftari la amana.
- vii. Kufanya kazi nyingine za fani yake atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi.

NGAZI YA MSHAHARA

Kwa mujibu wa ngazi ya Mshahara wa Serikali yaani **TGS D** kwa mwezi.

MASHARTI YA UJUMLA

- i. Mwombaji awe Raia wa Tanzania
- ii. Mwombaji awe na umri kati ya miaka 18 – 45
- iii. Ajira itakuwa ya mkataba wa mwaka mmoja.
- iv. Maombi yaambatane na wasifu wa mwombaji (CV)
- v. Maombi yaambatishwe na nakala za vyeti vya elimu, vyeti vya taaluma, cheti cha kuzaliwa na picha ndogo (passport size) ya hivi karibuni.
- vi. Waombaji waliowahi kuacha kazi, kuachishwa kazi au kufukuzwa na waliobainika kuwa na vyeti feki hawaruhusiwi kuomba ajira hii.
- vii. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 09/09/2020 Saa tisa na nusu Alasiri.

Maombi yatumwe kwa

Mkurugenzi Mtendaji (W)

Halmashauri ya Wilaya ya ulanga

S.L.P. 22,

Mahenge/Ulanga.



Justin Bundu

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji

Halmashauri ya Wilaya Ulanga

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
ULANGA**