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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA SHULE YA

SEKONDARI MINEPA WILAYA YA ULANGA MKOA WA MOROGORO MWAKA .....

1.0 UTANGULIZI

Ninafuraha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika
Shule hii mwaka ................... Shule ya Sekondari ya Minepa ipo umbali wa km 65
kaskazini mwa Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga.

Muhula wa kwanza wa masomo unaanza tarehe ............................... saa moja asubuhi

Unatakiwa kuripoti Shule kuanzia tarehe..................cooooovooooooo saa moja asubuhi na
mwisho wa Kuripoti ni tarehe.................o.ooueeeeereeerooreoeeoooo

2.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA
2.1 SARE YA SHULE
Sare ya Shule hii ni kama ifuatavyo:-

i.  Wasichana sketi mbili
il.  Wavulana suruali mbili vipimo pindo la chini la suruali liwe na upana
usiopungua inchi 16 na usiozidi inchi 20.
iii.  Rangi ya kitambaa kwa sketi na suruali ni ya kaki sampuli ya kitambaa
imeambatanishwa pamoja na fomu hii.
iv.  Mashati meupe mawili mawili ya mikono mifupi
V. Fulana (T-Shirt) ya dark bluu yenye nembo ya shule
vi.  Viatu vya ngozi nyeusi vya kufunga na kamba visiwe na kisigino kirefu
vii.  Soksi jozi mbili nyeupe kwa wasichana na nyeusi kwa wavulana
viii.  Tai ndefu ya rangi ya kaki
ix.  Rangi ya hijabu ifanane na sare za shule.

ANGALIZO

Ukionekana umevaa suruali yenye mlegezo au tofauti na mshono wa shule
pamoja na T- sheti isiyo sahihi hatua kali za kinidhamu zitachukuliwa dhidi yako
ikiwemo kuingia gharama nyingine ya mashono ya nguo mpya.

2.3 SARE ZA MICHEZO KWA SHULE HII NI :-

i.  Wavulana traki suti ya bluu, pamoja na fulana (T-shirt) ya bluu
ii.  Wasichana traki suit ya bluu,bukta,pamoja na fulana (T-shirt) ya bluu.



2.4 VIFAA VYA DARASANI

i.  Daftari 10 aina ya msomi na 10 aina ya kaunta buku
ii.  Mkebe, rula na flat file '
iii.  Begi la kuhifadhia /kubebea daftari zake.
iv.  Passport size ( picha zitapigwa shuleni kwa malipo) picha hizo zitatumika kwa
kazi maalumu.

2.5 CHAKULA NA MATIBABU

Kutakuwa na mchango wa chakula cha mchana utakaoratibiwa na kamati ya wazazi
walezi wenyewe kwa kushirikiana na Afisa Elimu Kata.

2.6 VIFAA VYA USAFI .

Usafi wa mazingira ya shule unatakiwa kufanyika kila siku na wanafunzi wenyewe kwa
kuwa usafi ni sehemu ya elimu kwa vitendo au elimu ya kujitegemea hivyo mwanafunzi
anatakiwa kuripoti shuleni na vifaa vya wusafi kama vile jembe lenye
mpini.fyekeo/kwanja, ndoo ndogo ya lita kumi nk. Ili kumpunguzia usumbufu
mwanafunzi na kuleta ufanisi kwa kazi vifaa hivyo vitapokelewa na kuhifadhiwa shuleni
na kutumika pindi vitakavyo hitajika kadri ratiba ya usafi na elimua ya kujitegemea
itakavyo pangwa.

2.7 HITIMISHO

Uongozi wa shule na jumuiya ya Minepa Sekondari inakukaribisha ili upate haki yako ya
msingi ya kupata elimu.

Utakapofika shuleni utapewa na kuelekezwa sheria za shule ambazo katika kipindi chote
utakapofika shuleni utatakiwa kuzifuata, kuzitii na kuziheshimu,kinyume na hapo
utapewa adhabu kali ikiwa pamoja na kufukuzwa shule.

“KUMBUKA KWAMBA ELIMU NI UFUNGUO WA MAISHA HIVYO MZAZI AU
MLEZI HAKIKISHA UNAMLETA MWANAO SHULENI SIKU ILIYO PANGWA
KINYUME NA HAPA HATUA KALI ZA KISHERIA ZITACHUKULIWA DHIDI
YAKO KWANI KUMNYIMA MTOTO HAKI YAKE NI KOSA LA JINAL

Ufikapo shuleni ripoti Ofisini kwa mkuu wa shule ili usajiliwe -

TANBIHI:- Siku ya kufungua shule ni lazima uje na mzazi/mlezi wako kinyume na hapo
hutapokelewa.

Karibu sana Minepa Sekondari kauli mbiu yetu.

“MOTTO WETU” EDUCATION FOR SERVICE

SOSTHENES E. LIYOWELA

MKUU WA SHULE

MKUU WA SHULE
MINEPA SEKONDARI
S.L.P.IS&
MAHENGE/ULANGA



