/a iVizazi/Mlezi wa

OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAULI YA WILAYA YA ULANGA
SHULE YA SEKONDARI YA ILONGA
S. L P. 80, MAHENGE/ULANGA

AH: MAAGIZO Yf\“KUJiUNGA NA SHULE YA SEKONDARI ILONGA WILAYA YA ULANGA MKOA

) UTANGULIZI.
Ninafuraha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato ¢

ya llonga mwaka 2020 muhula wa kwanza wa masomo unaanza ta

WA MOROGORO MWAKA 2020.

ha kwanza katika Shule ya Sekondari
rehe OG/OJ./ZOZOunatakiwa kuripoti

“Shule Kuanzia tarehe 06/01/2020 na mwisho wa kuripoti ni tarehe 13/01/2020.

0 MAMBO YA KUZINGATIA

1 SARE
i
ii.
iii.
iv.
V.
Vi ‘

ZA SHULE

Wasichana Sketi (2) rangi ya ugolo

Wavulana Suruali (2) rangi ya ugolo pindo la chini liwe na upana wa kati inchi 16-20
Masharti (2) meupe ya mikono mifupi

Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga na kamba

Soksi nyeupe

Sweta rangiya kijana ugolo

2 SAREZAMICHEZO

Wavulana Trakisuti ya bluu bahari Bukta pamoja na Flana (T-Shirt) za rangiya bluu
Wasichana Traki suti ya blut: batiari Bukta pamoja na Flana (7-Shirt) za rangi ya bluu

Raba za michezo

13 ViFAA VYA DARASANI

i
i

Madaftari makubwa 10(counter book)
Mkebe wa 'nisabati,peni,rula,penseli,begi n.k

3.0 MAKOSA VAFUI\TAYO YANAWEZA KUSABRABISHA. KUFUKUZWARAU KUSHVIAMISHWA SHULE

l.
ii.
iii.
iv.

V.
vi.
Vil
viii.

Xi.
¥it.

Xiii.

Wizi

Uasherati na ushoga

Ubakaji

Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji w bangi,cocaine,mirungi,kube%i na
kadhalika

Kupigana au kupiga

Kuharibu kwa makusudi mali ya umma
Kudhdfau bendela ya taifa

Kuwa mjarmzito / kupata mimba

Kuoa au kuolewa

Kutoa mimba

Kuwa na simu ya mkononi

Kukataa adhabu kwa makusudi
vugoma, kuchocheana kuiongoza au kashiriki kuvuruga amani na usaiama wa Shule au Vsatu
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AAMB

0 MENGINE MUHIMU YANAYOPASWA KUKAMILISHWA SHULENI NA MWANAFUNZI.
I

Medical examination form ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa Hospitali ya Serikali. Fornu hii
itakabidhiwa kwa Mkuu wa Shule mara utakaporipoti Shuleni.

Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya Mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki katika
migomo,fujo na makosa ya jinai

iii.  Fomuya mzazi kukiri kukubaliana na Sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayc tolewa na
Shule.

Endapo utakuwa na matatizo ya msingi yatakayo sababisha ushindwe kuripoti Shule katika siku

silizowekvia, toa taarifa ya maandishi kwa Mkuu wa Shule vinginevyo hatua za kisheria
zitachukuliwa.

v KUTAKUWA NA MCHANGD WA CHAKULA CHA MCHANA UTAKAORATIBIWA NA KAIIATI YA
WAZAZI NA AFISA ELIMU KATA.

TAFADHALI SOMA KWA MAKINI MAELEZO /WSAAGIZO HAYA NA KUYATEKELEZA KIKAMILIFU

. ’ . ; -t Avis Hsese
Pamoja na maelekezo naya sumeabatanisha na fomu ya kupima ofya kwa Daktari Vikul wa Wilaya.

Halk kisha rawanao cnapzta vipimo na muhiuli unakuwepo kwenye Fornu ya Daktari.

KARIDU SANA JLONGA SEKONDAGRI
THE HRANMEZTER
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MU VWA SHULE
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