JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ|
04/10/2021

Kwa mujibu wa kibali cha ajira mbadala kilichotolewa na Katibu Mkuu Ofisi ya Rais
Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora chenye Kumb. Na
FA.170/361/01"A”/162 cha tarehe 10/09/2021, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri
ya Wilaya ya Ulanga anawatangazia watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza
nafasi zifuatazo:- '

1. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III-NAFASI TATU (3)

1.1 Sifa za mwombaiji

1.2.

Awe na elimu ya kidato cha nne (IV) au sita (VI) aliyehitimu mafunzo ya
Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo Utawala, Sheria, Elimu ya
Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii,. kutoka chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali.

(iii) Kuratibu na kusimamia upangaji wa Utekelezaji wa mipango ya maendeleo
ya Kijiji.

(v) Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

(vi) Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na
kuongeza uzalishaji mali

(vii) Kiongozi wa Wakuu wa vitengo vya kitaalamu katika Kijiji.

1.3 Ngazi ya Mshahara

1.4

Kwa mujibu wa ngazi ya Mshahara wa Serikali yaani TGS.B kwa mwezi

Masharti ya ajira - (Ajira ya kudumu)




2.1.

DEREVA DARAJA LA Il - NAFASI MOJA (01)

Sifa za Mwombaiji:

Kuajiriwa mwenye cheti cha Kidato cha nne (Form 1V) na leseni ya Daraja la E
au C1 ya uendeshaji magari ambayo amefanyia kazi kwa muda usiopungua
mwaka mmoja bila kusababisha ajali. Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya
uendeshaji magari(Basic Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo
ya Ufundi Stadi (VETA) au Chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali.
Waombaji wenye cheti cha Majaribio ya Ufundi Daraja la |l watafikiriwa kwanza

Majukumu ya Dereva Daraja la Il.

(1) Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari
(ii)  Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.

(iii)  Kufanya matengenezo madogo madogo katika gari.

(iv)  Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali

(v) Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari.

(vi)  Kufanya usafi wa gari, na

(vii) Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi wake.

2.3 Masharti ya Ajira- (Ajira ya kudumu)

2.4 Ngazi ya Mshahara

Kwa mujibu wa ngazi ya Mshahara wa Serikali yaani TGS.B kwa mwezi

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA KILA MWOMBAJI

(i)

(ii)
(iif)
(iv)
(v)

(vi)

Mwombaji awe Raia wa Tanzania na awe na namba ya Utambulisho wa
Uraia (National Identification Number) kutoka mamlaka ya Vitambulisho vya
Taifa(NIDA)

Muombaiji awe na umri kati ya miaka 18-45

Mwombaiji awe hajawahi kupatikana na kosa la jina au kufungwa jela.
Maombi yaambatane na wasifu wa mwombaiji CV.

Maombi yaambatanishwe na nakala za vyeti vya elimu, vyeti vya
taaluma,cheti cha kuzaliwa Nakala ya leseni kwa madereva na picha ndogo
(Passport Size) ya hivi karibuni.

Testimonial, Result slip, Provisional Result, kiapo cha kuthibitisha umri wa
kuzaliwa HAVITAKUBALIWA

(vii)  Barua ya maombi iandikwe kwa mkono
(vii) Waombaji waliosoma nje ya nchi vyeti vyao vya Taaluma vifanyiwe

(ix)

ulinganifu na TCU na NECTA na majibu ya ulinganisho yaambatanishwe
kwenye barua ya maombi ya kazi.

Waombaji waliowahi kuacha kazi, kuachishwa kazi au kufukuzwa kazi
hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kama ana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi
cha kuajiriwa upya.




(x) Kwa waombaji wenye vyeti vya ngazi yaani NTA levels maombi
yatakayopokelewa na kufanyiwa kazi ni maombi ya cheti ngazi ya NTA
Level 5 tu.

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 18/10/2021 saa 9:30 Mchana
Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta:-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga,
SL.P. 22

Mahenge/Ulanga
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