

# HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA



## TANGAZO KWA WANANCHI WOTE

Kumb na. UDC/ADM/C.30/70 Vol. III / 34

TAREHE: 30/04/2018

### MAOMBI YA UJUMBE WA BODI YA RADIO ULANGA FM 91.5

Mkurugenzi mtendaji (W) anawatangazia wananchi wote wa ndani na nje ya wilaya ya Ulanga kuwa wanatakiwa kutuma maombi ya

### Kuomba nafasi ya kuwa mjumbe wa bodi ya radio Ulanga FM.

Sifa kuu za mwombaji ni pamoja na :-

1. Awe Mdau au Msikilizaji mkubwa wa Radio Ulanga FM.
2. Awe na Utaalamu wa Maswala ya Habari.
3. Awe amehitimu kidato cha nne na kuendelea.
4. Awe na umri zaidi ya miaka 18.
5. Awe Mtanzania.

Barua za maombi itumwe kwa mkurugenzi mtendaji wilaya ya ulanga kwa S.L.P 22 Mahenge/Ulanga kabla ya tarehe 15/05/2018, ikiambatanishwa na vitu vifuatavyo:-

1. Vyeti vya Kitaaluma na Kitaalamu.
2. Caricullum Vitae
3. Maelezo ya namna utakavyoiboresha Radio Ulanga FM 91.5 MHz katika kutoa huduma bora.

Wote mnakaribishwa

Imetolewa na:

**Yusuf D. Semuguruka**  
Mkurugenzi Mtendaji(W)  
H/W Ulanga

MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
ULANGA