OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MKOA NA SERIKALI ZA MTAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA

SHULEYA SEKONDARI CELINA KOMBANI,
S:Ls P, 104,

MAHENGE/ULANGA

MOROGORO.

19/05/2021.

SIMU 0653724913/0684744774

Kumbu.Na.HU/CKSS/SF/04/2019.
PAWAIAIPUITLL, ... cesosssomsunorssssssnspbimsssassnsn mseemssss stk b e e e hmaasaionm s
8L P caisonns smonmunrsm s sosmmsaamess 5o os s By TS S R S T R S S A A A
YAH: KUITUNGA NA KIDATO CHA TANO SHULE YA SEKONDARI CELINA KOMBANI 2019.
1. Ninayo furaha kukufahamisha kuwaumechaguliwa kujiunga na kidato cha tano katika shule hii
mwaka 2021. Kwa mchepuo wa HGL/CBG.
2. Uongozi wa shule unachukua nafasi hii kukupongeza na kukukaribisha. Aidha tunaamini kuwa
wakatiwote utakaokaa hapa utazifanya shughuli zote za kielimu kwa juhudi, maarifa na uadilifu
ili kuinua kiwango cha Ubora wa Elimu.Muhula wa masomo utaanza tarche 05/07/2021.Hivyo
mwanafunzi anatakiwa kuripoti shuleni 03/07/2021 Mwisho wa kuripoti ni tarehe
18/07/2019.Celina Kombani ni shule ya bweni kwa wavulana na wasichana (F — V na VI) kutwa
wasichana na wavulana ( F - 1 na IV).Shule ipo kilometa 41 kutoka Mahenge Mjini ( Makao
Makuu ya Wilaya).Hali ya hewa ni ya joto kwa kipindi kirefu cha mwaka.Usafiri upo wa kutoka
Dar es salaam au Morogoro kwa basi la moja kwa moja mpaka Mahenge kwa kutumia Mabasi ya
ALLY SAEDY, MFUNDO, KIDINILO.Kutoka mahenge mpaka shuleni nauli yake ni shilingi
5000/=

3.0Mambo Muhimu ya Kuziangatia.

4.0 Sare ya shule.

» Sketi mbili za rangi “nyeusi”(cotton). - @25000/=

Wavulana suruali mbili nyeusi .- @25000/=

Shati mbili nyeupe za mikono mirefu (tomato) - @9000/=

Viatu vyeusi vya ngozi jozi mbili vya kamba -@15000/=

Tai yenye rangi nyeusi na mistari mieupe — @8000/=.

Soksi jozi 02 nyeupe ndefu kwa wasichana - @ 1000/=

soksi jozi 02 nyeusi kwa wavulana - @1000/=

Sweta 02 za bluu - (@ 16000/=

T-Shirt 02 za kushindia baada ya masomo yenye kola (form six)- @15000/=
sketi 02 za rangi ya kijivu ndefu mpaka chini kwa wasichana-@25000/=
suruali kijivu kwa wavulana.- (@25000/=

*Hijab kwa wasichana wakiislamu . Hijab ya darasani na kushindia.

YYVVYYYVYYYVYY
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5.0 Ada na michango ya shule)

h~

e

Ada ya shule kwa mwaka ni shilingi 70,000/=. Unaweza kulipa shilingi 35,000/= kwa
muhula mmoja au zote shilingi 70,000/= kwa mara moja. Fedha hii iwekwe kwenye
akaunti ya shule ya NMB, SELINA KOMBANI SECONDARY SCHOOL
No.2191100009, katika tawi lolote l]a NMB. Mwanafunzi ajapo shuleni aje na “Bank Pay
Slip”. Kumbuka kuandika jina la mwanafunzi kwenye Pay slip. Mwanafunzi ambaye
hatakuja na Bank Pay Slip hatapokelewa.

e Michango inayotakiwa kulipwa na kila mzazi ni:-

i.
il.
iii.
iv.
Vi
vi.
vii.

Tsh. 10,000/=kwaajili ya kitambulisho , picha na nembo.

TSH 20,000/=kwaajili ya ukarabati na samani.

TSH 30,000/=kwaajili ya kuwalipa wapishi, walinzi na vibarua wengine.

TSH 10,000/=Kwa ajili ya huduma ya kwanza na bima ya afya.

Tsh 10,000/=Tahadhari (haitarejeshwa)

Tsh 30,000/= kwa ajili yaTaaluma

Tsh 50,000/= kwa ajili ya mitihani ya kujipima mock, pre mock, mtihani wa ujirani
mwema na mitihani mingine. Kwa wale wanaolipiwa na wafadhili wakumbuke kuleta
uthibitisho maandishi yanayoonesha aina ya malipo watakayolipiwa na yatalipwa lini.

N:B.UNATAKIWA KULIPA KIASI 170000/=KATIKA MUHULA WA KWANZA
ILI UWEZE KUSAJILIWA,CHINI YA HAPO HAUTAWEZA KUSATIRIWA

5.1 Vifaa vya malazi, chakula na usafi.

Unatakiwa kuwa na jembe moja lenye mpini, pamoja na kwanjamoja kwaajili ya kufanyia

usafi .

soft broom, squeezer, mopper na toilet blush.

Godoro la 21/2x6 au3x6.

Sahani ,kikombe na kijiko kwa ajili ya chakula viwe vya udongo.
Ndoo 02 ndogo za plastic zenye mifuniko.

Chandarua moja rangi nyeupe .

Blanket moja

Mashuka pair mbili za rangi ya pinki kwa wasichana na light blue kwa wavulana.

Foronya moja
Gum boot (rain boot).

NB. VIFAA TAJWA HAPO JUU VINAPATIKANA MAENEO YA JIRANI NA SHULE
UTAELEKEZWA UTAKAPOFIKA

5.2 Vifaa vya masomo.

Daftari 7 kubwa kwa kuanzia (Counter Book QUIRE 3).
Daftari 10 ndogo kwa ajili ya majaribio ya mwezi.
Kalamu ya wino-bluu au nyeusi

Mfuko wa vitabu (School bag

Ream mbili (2) ya karatasi za photocopy (A4).
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VI. Vitabu vya masomo utakayo yasoma.
Vii. Dissecting kit na calculator (scientific) kwa CBG

5.3 Vifaa vya Michezo.
Unatakiwa kuwa na vifaa vya michezo vifuatavyo, ili kuvitumia wakati wa michezo mbalimbali hapa
shuleni na nje ya shule.

i. Viatu vya raba (vyeusi).
il. Jezi za rangi ya light bluu kwa wavulana na jezi za njano kwa wasichana.
5.4Vifaa vingine

Unatakiwa kuja na vifaa vya matumizi ya kila siku kama vile; taulo,dawa ya meno, sabuni za kuogea na
kufulia, mafuta ya kupaka n.k. Ni vyema pia ukaja na sanduku la mbao au la bati kwaajili ya kutunzia
vifaa vyako.

Mwanafunzi anapokuja kuripoti aje akiwa amevaa track suit ya rangi ya light blue kwa wavulana na track
ya njano kwa wasichana.

Kumbuka nguo za kiraia ambazo si sare (uniform) za shule na ambazo hazikutajwa katika fomu hii
haziruhusiwi kuvaliwa shuleni Mwanafunzi haruhusiwa kuja na vipodozi, pafyumu (spray) na vya
kujiremba na kuchubua ngozi

HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA.SHULE YA SEKONDARI ~CELINA KOMBANI
e SHERIA NA KANUNI ZA SHULE

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na.25 ya mwaka 1978. Aidha inazingatia miongozo
yote inayotolewa na Wizara yenye dhamana ya Elimu nchini. Pamoja na fomu hiiya kujiunga na shule
naambatisha sheria za shule hii. Sheria na kanuni za shule zinatungwa kufuatana na maadili ya Taifa
letu.Lengo ni kutoa mwongozo na msaada kwamwanafunzi ambaye anatarajiwa awe raia na Mzalendo
wa Jamuhuri yaMuungano wa Tanzania. Utii wa sheria za shule ni utii wa sheria za taifa letu. Shule
imepewa jukumu la kulea na kuelimisha vijana ili baadae wawe raia wema wa Taifa hili. Sharti
mwanafunzi kufuata kanuni na sheria za shule. Zifuatazo ni sheria za shule nakila mwanafunzi anatakiwa
aziheshimu na kuzizingatia ipasavyo:-

1. Mwanfunzi sharti awaheshimu walimu na wafanvakazi wote wa shule ambao ni walezi wake.
Ajiepushe na lugha chafu, utovu wa nidhamu kwa walezi hawa. Inampasa mwanafunzi kusimama
sawa anapomwona mwalimu au mfanyakazi na mgeni yeyote ambaye anamzidi umri na
kumwamkia ipasavyo.

2. Ni kosa kubwa kwa mwanafunzi kukataa kufanya kazi za shule,au adhabu ya mwalimu au
kiongozi yeyote yule wa wanafunzi alivechaguliwa kwa mujibu wa sheria.
3. Kila mwanafunzi ni lazima ahudhurie vipindi vyote vya darasani na nje alivyopangiwa kwa

wakati uliopangwa. Ni kosa kubwa kukosa vipindi bila sababu maalum.

4. Ni marufuku mwanafunzi kutoka nje ya mipaka ya shule isipokuwa kwa kibali maalum cha Mkuu
wa shule, kila mwanafunzi atawajibika kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu
maelezo juu va kuwepo ndani na nje va mipaka va shule wakati wote wa uanafunzi wako katika
shule hii.
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Kila mwanafunzi atalazimika kuzingatia ratiba ya siku nzima na kuitekeleza “Daily Routine”
Kila mwanafunzi analazimika kuvaa sare ya shule wakati wote.

Kila mwanafunzi atalazimika kuhudhuria maandalio ya jioni (Preparation).

Ni lazima mwanafunzi ajiepushe na makosa ambayo yanaweza kusababisha afukuzwe

shule.Makosa hayo ni haya yafuatayo;

[

ii.
iii.
iv.

Vi.
Vii.

Viii.
1X.

xi.

Xil.
Xili.
X1v.
XV.
XVi.

Wizi

Kutohudhuria masomo kwa zaidi ya siku 90 bila taarifa/ utoro

Uasherati, Ubakaji, uhusiano wa jinsia moja, kuoa au kuolewa

Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevya

Uvutaji wa sigara

Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi, kumpiga mwalimu au na mtu yeyote Yule.

Kusuka nywele kwa mtindo usiokubalika. wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na nywele fupi
wakati wote wawapo shuleni au kusuka kwa mtindo wa ususi uliokubalika na uongozi wa
shule

Kufuga ndevu

Kuharibu kwa makusudi maliya umma

Kudharau Bendera ya Taifa na picha za viongozi wakuu wa Serikali

Kupata mimba au Kutoa au kushiriki kutoa mimbaxii.Kusababisha mimba au kumpa mimba
msichana ndani na nje ya shulexiii.Kushiriki matendo ya uhalifu, siasa na matendo yoyote
yale yanayovunja sheria za nchi(Makosa ya jinai)

Kugoma, kuhamasisha mgomo, kuongoza au kuvuruga amani na usalama wa watu

Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu/ walezi na jamii kwa ujumla

Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni

Kumiliki, kukutwa au kutumia simu ya mkononi katika mazingira ya shule).

Kufanya jaribio lolote la kujiua, au kutishia kujiva kama kunywa sumu,

9. Wanafunzi hawaruhusiwi kutembelea schemu zifuatazo isipokuwa kwa kibali maalum:-
% Chumba cha walimu
%+ Ofisi za shule

+* Maabara

% Jikoni

% Nyumba za Walimu na Wafanyakazi wasio Walimu
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SHULE YA SEKONDARI CELINA KOMBANI
FOMU YA KUANDIKISHWA-SHULE (Ijazwe kwa herufikubwa na irejeshwe kwa mkuu wa shule)

Jina R, v tmmennicdtiisis bt grassis sl s enmssih Tarehe ya
Rzl T vessssensnsmnns Wilaya. e % 113} -2 7 (O
Dints Mlariste/Buislamit. o s m s s vy s e imss S5 155 R0 i ils S i sennaamses
Sekondars UNAYOLOKA. .. ..ot i et e e
Jina kamili la Baba/Mama/MIEzi. ...t
VTR ok B e S S S S R A R A3 i i s s i nenres e
Kazl yo Baba/NMama/MIeah. . oovovmisrmommmsm ores som s s o S sssiisi 681 S ommmmmmms
NI T ST . a6 o i s s s B s B S
AHADI YA MWANAFUNZI.
Q) IV T o vmat i P S R S bt nimeyasoma na kuyaelewa macelekezo yote
ambayo ni pamoja na sheria za shule na kanuni za shule na nimekubali kuingia kidato cha TANO
katika shule ya sekondari CELINA KOMBANI kuanzia tarehé......ccccooovvvoeenn... hadi

nitakapomaliza kidato cha SITA.
b) Kwahiyo naahidi kwamba:-
T Nitazitii sheria zote za shule na kutimiza mambo yote muhimu yaliyotajwa
ii. Sitashiriki katika vitendo vya hujuma wala vitendo ambavyo vitakuwa kinyume na uongozi
wa shule na serikali ya Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania.Kama kushiriki migomo,
fujo,makosa ya jinai n.k

iii. Nitatunza mali za umma ambayo ni pamoja na majengo, samani, vitabu n.k
THEEE e vmnsrmasascmmin e
Sahihi ya Mwanafunzi.........cccccocciiiiinianne.

AHADI YA MZAZI/MLEZI

)73 1 ) O W= T .- S~ Ol W Y ST, 5K - WS- ambaye ni Mzazi /Mlezi wa
I R i L I Ninaahid
lkkwamba:-

a. Nitashirikiana na uwongozi wa Shule,Walimu na Watumishi wasio walimu katika
kuhakikisha mwanangu anatii sheria na kanuni za Shule ya Sekondari CELINA
KOMBANI. Iwapo atashindwa kutii sheria hizo, nitalazimika kukubaliana na adhabu
itakayotolewa na uongozi wa shule.

b. Nitafanya kila niwezalo kumwezesha mwanangu kusoma kwa kulipa ada na michango
mingine kama ilivyoelekezwa na shule.



ULANGA DISTRICT COUNCIL CELINA KOMBANI SECONDARY SCHOOLMEDICAL
EXAMINATION FORM

(Ijazwe na mganga mkuu wa hospitali ya serikali)

To be completed by medical Officer in respect of CELINA KOMBANI Secondary School Student
(Entrant).

L. Pl sttme ol Stlent. s iy i sse toss comtmmems s

2
3
4
5
0, LB TTEBE, o cncnasmmmemapeonwitessamsinsmsiiossaiasshonsessrishs sty s A B Bl G s
7
8
9
1

ADDITIONAL INFORMATION
Physical Defects or Impairment, Infections, Chronic or Hereditary(family)
CL LB o e ot oo s s s s s s B RS S S A BS S5 o onme e ot

I certify that I have examined the above student and consider that* he/she is physically/not physically
fit for further studies.

OFFICIAL STAMP

ORODHA YA BAADHI YA VITABU VYA MASOMO ANAVYOSHAURIWA KUNUNUA
AJIOGRAFIA

- Msabila, D. T (2014) (A Comprehensive Approach To Physical Geography

2. Kamili, Z (Current Edition) Practical Geography Alive

3. Geography 1 reviews

4. Human and EconomicGeography. By D. T Msabila.

—

HISTORIA
1. Kato A.K (2014) Mastering History. History 1 and history 2.
2. Zisti Kamili —~Advanced History Part One Alive
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KIINGEREZA

1. Recommended English Language One Text Book for A-Level Student (By Paschal Salawi)

2. Advanced Level Literature by Nyambari Nyangwine and Godfrey Rutta Bukagile

3. English Language One for Advanced Level New Syllabus by Michael Kadeghe.

4. English Language One by Nicholaus Ashel

5. Dictionary English to English

6.Novel.Poetry,plays-His Excellence Head Of State,A Man Of The People,An Enemy Of The PeopleThe
Beautiful Ones Are Not Yet Born,Aseason of waiting,divide providence,l.wanda Magere,Betray in the
city,selected poems.

BIOLOGY
1. Biological Science
2. Understanding Biology

CHEMISTRY

1. Advanced Chemistry by Ramsdem

2. Inorganic Chemistry Part I Na Part 2 (TIE)

3. Chemistry For Secondary Schools FV, FVI by TIE

GENERAL STUDIES
1. General Studies For Advanced Level Certificates Form

Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu,Uongozi wa shule
unakutakia maandalizi mema na safari njema ya kuja hapa.

\;a‘
ATHUMANI SAID GTER owd®

U CLATT LA
oy, O et
MAWASILIANO W
0653724913 — MKUU WA SHULE
0684744774 — MAKAMU MKUU WA SHULE
0714534039 — MWALIMU WA MALEZI
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