JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS ~-TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGCA

TANGAZO LA ZABUNI
NAMBA YA ZABUNI LGA/082/2020-2021/HQ/NC/01 Lot 1 — 4/ 04
ZABUNI YA UKUSANYAJI USHURU MBALIMBALI WA VYANZO VYA MAPATO NA UZOAJI
TAKA NGUMU KWA MWAKA 2020/2021

Tarehe: 18/05/2020

Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga inakusudia kuweka wazabuni wa Utozaji Ushuru wa vyanzo
mbalimbali vya mapato kwa mwaka 2020/2021.

Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga inapenda kuwaalika watu Binafsi, Makampuni, Ushirika,
Taasisi au Vikundi vya watu vilivyosajiliwa kisheria, wenye nia na uwezo wa kufanya kazi hizo,
watume maombi yao kwa zabuni zifuatazo:-

NA. AINA YA ZABUNI NAMBA YA ZABUNI ENEO LA
KUKUSANYA
USHURU
1. | Ushuru wa mazao ya chakula na LGA/082/2020/2021/H | Eneo lote la
nafaka Q/NC/01 - Lot 01 Halmashauri ya
Wilaya ya Ulanga
2.| Ushuru wa Mazao ya Misitu i.e. LGA/082/2020/2021/H | Eneo lote la
Mbao, Mkaa, Nguzo, Mirunda, Q/NC/01 - Lot 02 Halmashauri ya
Magogo, Kuni na Mazao mengine ya Ulanga isipokuwa
misitu. mazao ya kiwanda
cha KVTC
3.| Ushuru wa Minada LGA/082/2020/2021/H | Mnada wa Lukande,
Q/NC/01 - Lot 03 Iputi, Mavimba,
Mbuyuni na Mbenja
katika Halmshauri
ya Wilaya ya Ulanga
4.| Ukusanyaji wa ushuru wa madini ya | LGA/082/2020/2021/H | Eneo lote la
ujenzi i.e Mchanga, mawe, kokoto Q/NC/01 - Lot 04 Halmashauri ya
na kifusi. Wilaya ya Ulanga
5.| Ukusanyaji ushuru wa taka, LGA/082/2020/2021/H | Kata ya Mahenge
ukusanyaji wa taka ngumu na ubebaji | Q/NC/04 Mjini
kutoka Kata ya Mahenge mjini hadi
Dampo la Mbagula




MASHART! YA MAOMBI YA ZABUNI

Maombi yote ya zabuni yazingatie masharti yafuatayo:-

1.

10.

Nyaraka za zabuni zitapatikana baada ya kulipa ada ya kila zabuni husika. Ada hiyo
haitarejeshwa (Non refundable). Mwombaji atalipa ada ya maombi ya Tshs. 150, 000/=
kwa Zabuni Na. 1 — 4 na 60,000.00 kwa Zabuni Na. 5 fedha zilipwe kwenye akaunti
Na. 21910000381 - NMB Ulanga baada ya kupata kifungu cha kulipia (Control number)
kutoka Ofisi ya Mweka Hazina wa Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga.

. Ombi la zabuni liwe na jina la zabuni anayoomba, aidha aonyeshe mabhali ofisi yake ilipo.

Mwombaji atatakiwa kuambatanisha kivuli cha leseni ya biashara iliyo hai, kivuli cha
usajili wa kampuni, usajili wa VAT/TIN na uwakilishi wa kisheria “Power of Attorney”
pamoja na miamala ya benki (bank statement) ya miezi mitatu kabla ya tarehe ya tangazo
hili, pia aambatanishe na wasifu wa Kampuni“Company Profile” ya kampuni hiyo.

Mwombaji atatakiwa kutoza viwango halali vilivyoidhinishwa na Sheria mama na Sheria
Ndogo za Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga.

Ilwapo mzabuni atachaguliwa, atatakiwa kuwasilisha dhamana ya utendaji “Performance
guarantee” kutoka bank au Kampuni ya Bima inayokubalika na Mwajiri.

Mwombaji acrodheshe vifaa alivyonavyo, idadi ya wafanyakazi na uzoefu wao. Pia
mwombaji aoneshe uzoefu alionao katika zabuni hiyo.

Mwombaji aandike juu ya bahasha na kwenye barua ya maombi, aina na namba ya
zabuni anayoomba. Atatakiwa kutuma kabrasha halisi (original) na nakala (copy) mbili
(2) na yawekwe kwenye bahasha moja. Juu ya bahasha kusiandikwe wala kuwekwa
alama yoyote zaidi ya jina la zabuni, namba ya zabuni na anuani ya Mkurugenzi wa
Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga.

Mwombaji atoe tamko la kutojihusisha na vitendo vya rushwa.

Halmashauri hailazimiki kukubali zabuni ya bei ya juu isipokuwa kwa vigezo muhimu
vilivyopo katika tangazo hili na kabrasha la zabuni.

Maombi yafungwe kwenye bahasha ya khaki kwa lakiri na kutumwa kwa Katibu wa
Bodi ya Zabuni kwa anuani ifutavyo:-

Katibu wa Bodi ya Zabuni,
Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga,
S.L.P 22, Ulanga.




11. Kabrasha la zabuni linapatikana katika ofisi za Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga.

12. Mwisho wa kupokea maombi hayo ni tarehe 01.06.2020 saa nne (4) asubuhi. Waombaji
au wawakilishi wao, wanaalikwa kuhudhuria ufunguzi wa zabuni hizo utakaofanyika
katika ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri. Aidha, unashauriwa kutembelea eneo la
kazi ndani ya Wilaya ya Ulanga kabla ya kuleta maombi kwa gharama zake.
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