 TANGAZO
MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA ANAWATANGAZIA WANANCHI, WAKANDARASI NA WADAU WENGINE WA MAENDELEO KUWA HALMASHAURI YAKE INAKODISHA MITAMBO NA MALI  MBALIMBALI KWA AJILI YA UTEKELEZAJI WA KAZI NA SHUGHULI NDANI NA NJE YA WILAYA.

MALI ZINAZOKODISHWA NI KAMA ZIFUATAZO.

1. GREDA KWA AJILI YA UCHONGAJI WA BARABARA NA USAWAZISHAJI WA VIWANJA

2. SHINDILIA LA KUSUKUMA KWA MKONO( PEDESTRIAN ROLLER)  KWA AJILI YA KUSHINDILIA BARABARA, VIWANJA NA  USHINDILIAJI WA VIFUSI KATIKA MAJENGO

3. MATURUBAI KWA AJILI YA SHUGHULI MBALIMBALI KAMA SHEREHE, MSIBA, MIKUTANO NK

4. KUMBI KWA AJILI YA MIKUTANO, SEMINA, MATAMASHA, SHEREHE N.K. KUMBI HIZO NI PAULINE HALL WENYE UWEZO WAKUCHUKUA WATU 80 NA UDECO WENYE UWEZO WA KUCHUKUA WATU 350.

MALI ZOTE HIZO ZIPO KATIKA HALI NZURI NA ZINAPATIKANA WILAYANI KWA BEI NAFUU KABISA KWA KUANDIKA BARUA KWA 
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MAHENGE/ULANGA 
KWA MAWASILIANO ZAIDI PIGA NAMBA
MKURUGENZI MTENDAJI - 0714520450
KAIMU MHANDISI UJENZI - 0713 400458
TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA
YUSUF D. SEMUGURUKA
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