OR. TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA
FOMU YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA........ccesues MWAKA.........
SHULE YA SEKONDARI VIGOI,

MOB...... vesty

TAREHE....cccnunnminsimnaassanincsinns

Kumb Na.....covenmsmssnmsnsssssnnses

JINA 12 MWANAFUNZI...orteererrieriecrerieins s cresnessessesenssessesasssssnssrssssssensassssssanssas

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARIL..........cccovurrsercsansasnenne. . WILAYA YA

werenssnsnssarssd VIKOA WA isnssscieranes MWAKA.......cccmmmrarinninensianns
1.0 UTANGULIZI
Ninafuraha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha ........cceeee katika shule ya
sekondari Vigoi mwaka.............. Muhula wa kwanza masomo unaanza tarehe.........................Unatakiwa
kuripoti shuleni kuanzia tarehe........c.ccoovveeeveeannns na mwisho wa kuripoti ni tarehe............oeecirerereeeens

2.0 MAMBO YA KUZINGATIA
2.1 Sare ya shule

I.Wasichana sketi mbili(2) rangi ya kijani choroko ndefu inayofika kwenye kifundo cha
mguu

Il.Wavulana suruali mbili{2) rangi ya kijani choroko yenye pindo chini na upana 17,linda na
isiwe modo

[1l.Mashati mawili(2) rangi nyeupe ya mikono mifupi

IV. Viiatu vyeusi vya ngozi vya kufunga kamba

V. Soksi nyeupe jozi mbili(2)

VI.Sweta rangi ya kijani chohoko

2.2 Vifaa vya darasani
l.Madaftari makubwa 10 (Counter Book)
1.Mkebe wa hisabati,peni,rula,penseli,begi n.k
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3.0

4.0

5.0

MAKOSA YAFUATAYO YANWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA AU KUSIMAMISHWA

SHULE

I, Wizi

1. Uasherati na ushoga

1. Ubakaji

Iv. Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine,
mirungi, kubeli na kadhalika.

V. Kupigana au kupiga

VI, Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

Vil. Kudharau Bendera ya Taifa

VIll.  Kuwa mjamzito/kupata mimba

IX. Kuoa au kuolewa

X. Kutoa mimba

XI. Kukataa adhabu kwa makusudi

Xil. Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa
shule au watu.

MAMBO MENGINE MUHIMU YANAYOPASWA KUKAMILISHWA NA KUWASILISHWA

SHULENI NA MWANAFUNZI

i Medical Examination Form ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa Hospitali ya
Serikali. Fomu hii itakabidhiwa kwa Mkuu wa Shule mara utakaporipoti shuleni.

i Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya Mwanafunzi na Mkataba wa
kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai.

fii. Fomu ya Mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine
yatakayotolewa na shule.

iv. Endapo utakuwa na matatizo ya msingi yatakayosababisha ushindwe kuripoti
shule katika siku zilizowekwa, toa taarifa ya maandishi kwa Mkuu wa Shule
vinginevyo hatua za kisheria zitachukuliwa.

Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

Pamoja na maelezo haya tumeambatanisha na fomu ya kupima afya kwa Daktari Mkuu

wa Wilaya. Hakikisha mwanao anapata vipimo na muhari unakuwepo kwenye fomu ya

Daktari.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HNI
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