WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
SHULE YA SEKONDARI KICHANGANI

S.L.P 71 MAHENGE/ULANGA

KUMB, Na. KSS/ADM/VOL.01/08

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE

Ninayo furaha kukutaarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na Kidato cha Kwanza katika Shule hii
ya KICHANGANI SEKONDARI kwa mwaka wa masomo wa 2021.

Lupiro, Wilaya ya Ulanga katika Mkoa wa Morogoro.

Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021 mnamo saa 1:30 asubuhi. Kwa Kidato cha kwanza
Unatakiwa kuripoti wiki moja kabla ya tarehe ya kufungua shule. Usipofika hadi tarehe
04/01/2021 nafasi yako itafutwa na kupewa mtu mwingine mwenye kuhitaji zaidi nafasi hiyo
kuliko wewe. Hivyo kuwahi kuripoti ni muhimu sana.

Ukifika Shuleni onana na Mkuu wa Shule au Makamu wake ili usajiliwe.

Kabla ya kuanza safari ya kuja kuripoti shuleni, hakikisha kuwa umefuata vizuri maagizo hayo,
umepima kwa Daktari na kujaziwa fomu ya “Medical examination” na pia mzazi/mlezi awe

amejaza na kusaini fomu ya kukubali wewe kujiunga na shule hii.
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MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

1. SARE YA SHULE
A. WAVULANA

i/ SARE YA WAKATI WA MASOMO
Sare ya Shule kwa wavulani ni;
-Suruali ya rangi ya kaki yenye mshono wa heshima (simple jeans, milegezo
haikubaliki)
-Shati jeupe la mikono mifupi la kuvaliwa na tai (Ikiwezekana nunua shati la
TOMATO)
-Viatu vyeusi vya ngozi vyenye kufungwa na kamba, visivyo na soli ndefu wala
visigino virefu. (Buti, kandambili, yeboyebo, chachacha na raba za aina yoyote ile ni
marufuku kuvaliwa na sare ya masomo darasani)
-Soksi nyeupe zisizo na mchanganyiko wa rangi yeyote.
-Tai rangi ya kaki saw ana rangi ya suruali.

-Mkanda mweusi usiwe na bakozi kubwa.

ii. ZANA ZA MICHEZO
Kila mwanafunzi anatakiwa awe na zana za michezo kama ifuatavyo Bukta, raba,

fulana za rangi ya njano. Anatakiwa awe navyo siku za michezo shuleni.

B. WASICHANA
i) SARE ZA WAKATI WA MASOMO

-Sketi ya rangi ya kaki yenye mshono wa heshima (Marinda boksi) iwe na
urefu wa angalau nchi mbili chini ya magoti.
- Shati jeupe la mikono mifupi la kuvaliwa na tai (Ikiwezekana nunua shati la
TOMATO)
- Viatu vyeusi vya ngozi vyenye kufungwa na kamba, visivyo na soli ndefu
wala visigino virefu. (Buti, kandambili, yeboyebo, chachacha na raba za aina
yoyote ile ni marufuku kuvaliwa na sare ya masomo darasani)

-Soksi nyeupe zisizo namchanganyiko wa rangi yeyote.




-Tai rangi ya kaki sawa na rangi ya sketi (Kw amabinti wa kiislamu
wanaruhusiwa kuvaa Hijabu, lazima iwe rangi nyeupe isiyo na mchanganyiko
na rangi nyingine yeyote ile)

i) ZANA ZA MICHEZO
Kila mwanafunzi anatakiwa awe na zana za michezo kama ifuatavyo Bukta,

raba, fulana za rangi ya njano. Anatakiwa awe navyo siku za michezo shuleni.

. VIFAA VYA MASOMO

Kwaajili ya masomo kila mwanafunzi anatakiwa aje na vifaa vifuatavyo;
-Madaftari makubwa yasiyopungua tisa ikiwezekana nunua counter books Quire 3.
-Mkebe wa mahesabu.

-Rula ndefu ya futi moja.

- Kalamu za kutosha

-Ikiwezekana kila mwanafunzi awe na “Dictionary” yake ili imwezeshe kujua Kiingereza
kwa haraka zaidi.

KUMBUKA

Elimu ya Sekondari ni muhimu sana na pia ni Haki yako.

KARIBU SANA KICHANGANI SEKONDARI KWA ELIMU BORA
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ULANGA/MAHENGE

Please Doctor

We kindly ask for the assistance of

MEDICAL CERTIFICATION FOR

I have examined the above named person and consider that he/she is physically fit‘unfit and
mentally fit/unfit for studies.

L Eye sight
® Hearing
e Speech
e Limbs
® Venereal diseases
® Leprosy
e Epilepsy
IL Neurones
Other Serious Diseases
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