
 

                                KULIPIA ARDHI/KIWANJA NA MASHAMBA 

1. FIKA KATIKA OFISI YA HALMASHAURI KWENYE DAWATI LA MAKADIRIO YA KODI. 

2. TAJA NAMBA YA KIWANJA CHAKO,KITALU NA ENEO LILIPO,LOT ID YA KIWANJA KWA AFISA KODI. 

3. UTACHUKUA NAKALA MBILI ZENYE MAKADILIO YA KIWANJA CHAKO. 

4. UTAKWENDA DIRISHA LA BENKI YA NMB AU CRDB TAWI LOLOTE AU TIGO PESA,AIRTEL MONEY 

NA M-PESA. 

5. UKISHAFANYA MALPO UTAKABIDHI KWA AFISA WA BENKI NAKALA BILA KUJAZA ANKARA YA 

KUWEKA FEDHA BENKI. 

6. MPATIE FEDHA HALISI INAYOLINGANA NA ANKARA YAKO. 

7. UKIMALIZA UTAPEWA KARATASI LIYOLIPIA ILIYOGONGWA MUHURI NYUMA YAKE KIONESHA 

KIASI NA NAMBA YA RISITI ULIYOLIPIA. 

 




