HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA

Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
S.L.P.22
Mahenge/Ulanga

Tovuti:www.ulangadc.go.tz
Barua pepe:ded@ulangadc.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:
28/02/2020

TANGAZO LA KAZI

Kwa mujibu wa kibali cha ajira mbadala kilichotolewa na Katibu Mkuu Ofisi
ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora chenye
Kumb.Na FA.170/361/01/193 cha tarehe 07 Februari, 2020, Mkurugenzi
Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga anawatangazia watanzania
wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi zifuatazo:-

MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA 1ll - NAFASI MOJA (1)

SIFA ZA MWOMBAJI

* Awe na elimu ya kidato cha nne (IV) au sita (VI) aliyehitimu mafunzo
ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo Utawala, Sheria,
Elimu ya Jamii, Usimamazi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii,
Hombolo Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

Majukumu ya Mtendaji wa Kijji Daraja la llI

.....

e Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

e Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na
kuhamasisha wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya
kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishajl mali.




NGAZI YA MSHAHARA
Kwa mujibu wa ngazi ya Mshahara wa Serikali yaani TGS B kwa mwezi.
MASHARTI YA UJUMLA

VL.

VIL.
VI

X.

Mwombaji awe Raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi
Mwombaiji awe na umri kati ya miaka 18 — 45.

Mwombaji awe hajawahi kupatikana na kosa la jinai au kufungwa
jela.

Maombi yaambatane na wasifu wa mwombajl CV.

Maombi ya ambatanishwe na nakala za vyeti vya elimu, vyeti vya
taaluma, cheti cha kuzaliwa na picha ndogo (Passport Size) ya hivi
karibuni.

Testimonial, Result Slip, Provisional Result, kiapo cha kuthibitisha
umri wa kuzaliwa HAVITAKUBALIWA.

Barua ya maombi iandikwe kwa mkono

Waombaji ambao walisoma nje ya nchi vyeti vyao vya Taaluma
vifanyiwe ulinganifu na TCU na NECTA na majibu ya ulinganisho
yaambatanishwe kwenye barua ya maombi ya kazi.

Waombaji waliowahi kuacha kazi, kuachishwa kazi au kufukuzwa
kazi hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kama Ana kibali cha Katibu
Mkuu-Kiongozi cha kuajiriwa upya.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe  14/03/2020 Saa tisa na
nusu Alasiri.

Maombi yatumwe kwa

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga,
S.L.P 22,
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I\/Ikurugenzn Mtendaji WALRRS! W ANGR
Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga

Nakala:

Tovuti ya Halmashauri
www.Ulangadc.go.tz

Tovuti ya Sekretarieti ya ajira katika Utumishi wa Umma
www.ajira.go.tz




