
 Wanachama anatakiwa kujiunga kabla ya  kuugua 

 Kila kijiji kinakuwa na Afisa Mwandikishaji mmoja anayechaguliwa na kijiji 

husika 

 Afisa mwandikishaji ataandikisha watu wote wanaotaka kujiunga na 

kuwatengenezea vitambulisho katika kijiji husika 

 Wanufaika ni kaya ya watu sita na kila mtu atakuwa na kitambulisho chake. 

 Kila mwanachama anapata kitambulisho chake na hakuna gharama za ziada za 

picha, 

 Mwanachama huchangia kiasi kilichopangwa na Wilaya husika, ambapo serikali 

pia huchangia  

 Bima ya afya inasimamiwa na timu ya CHF chini ya Wakurugenzi Watendaji wa 

Halmashauri. 

 Kuboresha mfumo wa  uandikishwaji na upatikanaji wa huduma za afya, 

 

      




